| ชื่อสินค้า | Caps On Nozzle |
|---|---|
| ประทับตราบน | ถุงพลาสติกขนาดเล็ก |
| ลักษณะการทำงาน | สามารถบิดออกได้ |
| วัสดุ | พลาสติก HDPE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 4.5millimeter |
| วัสดุ | PP, คริลิค |
|---|---|
| ใช้ | ชา, กาแฟ, Wolfberry, เครื่องดื่มทึบ |
| สี | โปร่งใสสามารถ costomed สีอื่น ๆ |
| ความจุ | 45 กรัม |
| ความหนา | 1.6mm |
| วัสดุ | pp |
|---|---|
| ใช้ | ถุงพลาสติก, ถุงข้าว, ถุงอาหารสัตว์เลี้ยง |
| สี | ขาว, แดง, สามารถ costomed |
| น้ำหนัก | 0.5g |
| บริการ | เลอ |
| วัสดุ | PP เกรดอาหาร |
|---|---|
| ใช้ | กาแฟผงชา |
| สี | ขาว, ดำ, สามารถ costomed |
| ความจุ | ความจุของกาแฟคือ 6g |
| โรงงาน | manufactuer ของแคปซูลกาแฟ |
| วัสดุ | pp |
|---|---|
| ใช้ | กระเป๋าหน้ากาก |
| สี | สีขาวสามารถ costomed |
| ความยาว | 8.9mm |
| ความกว้าง | 0.7mm |
| ชื่อรายการ | 20-410 ฝาพับด้านบน |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติกโพรพิลีน |
| ขนาดภายใน | Dia 20 มม |
| ขนาดด้านนอก | Dia 23 มม |
| ความสูง | 19mm |
| ชื่อรายการ | 20-410 ฝาขวด |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติกโพรพิลีน |
| ขนาดภายใน | Dia 20 มม |
| ขนาดด้านนอก | Dia 23 มม |
| ความสูง | 19mm |
| วัสดุ | PE |
|---|---|
| สี | สีขาวปกติและกำหนดเอง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 12 มม |
| ขนาดบรรจุ | 57*37*42ซม |
| ครอบคลุมปริมาณการบรรจุ | 8000 ชิ้น |
| วัสดุ | พีพี、เอบีเอส、ปลา |
|---|---|
| สี | สีขาวปกติและกำหนดเอง |
| ขนาด | 380、400、500มล |
| ขนาดบรรจุ | 57*37*42ซม |
| ปริมาณบรรจุ | 200PCS |
| วัสดุ | PP、CPR、PLA |
|---|---|
| สี | สีขาวปกติและกำหนดเอง |
| ขนาด | 50、100、200、250、500、1000มล |
| ขนาดบรรจุ | 57*37*42ซม |
| ปริมาณบรรจุ | 500 ชิ้น |