| สี | สีขาว |
|---|---|
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| สไตล์หมวก | บิดปิดฝา |
| ขนาด | 5.5*4.8มม |
| คำสั่งซื้อที่กำหนดเอง | ยอมรับ |
| สี | สีขาวหรือสีใด ๆ |
|---|---|
| วัสดุ | PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 0.96 เซนติเมตร |
| Daimeter Outter | 1.16 เซนติเมตร |
| ขนาดประทับตราร้อน | 4.4 เซนติเมตร |
| สี | ทุกสี |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Cheer Pack |
| วัสดุ | พลาสติก 100% ฟูฟเกรด HDPE |
| ขนาด | เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน 16 มม. * ด้านนอก 18 มม |
| คุณสมบัติ | ไม่รั่วไหล |
| ชื่อสินค้า | หมวกคลุมด้วยสารเคมี |
|---|---|
| ติดตั้งมา | กระเป๋าที่ทำจากสารเคมี |
| ประกอบด้วย | หัวฉีด, แหวนปิดผนึกและฝาปิด |
| วัสดุ | วัสดุ PE ป้องกันการกัดกร่อน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 16mm |
| ชื่อสินค้า | ฝาครอบอเนกประสงค์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ลักษณะการทำงาน | มัลติฟังก์ชั่อเนกประสงค์ |
| ชนิด | ก๊อกและหมวก |
| วัสดุ | เกรดสุขภัณฑ์ PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 16mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาบนพวย |
|---|---|
| บรรจุ | กระเป๋าดูแลผิว |
| วัสดุ | วัสดุพลาสติกพีอี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 5 มม. (ห้ามิลลิเมตร) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 6.3มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาพวยพลาสติก |
|---|---|
| การใช้งาน | ถุงบรรจุดินเหนียว |
| คุณสมบัติ | ไม่รั่วไหล |
| วัสดุ | พลาสติกเอชดีพีอี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 16มม./18มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กดและเขย่าฝาขวด |
|---|---|
| การใช้งาน | วิตามินผงแบบซอง |
| วัสดุ | PP ฟู้ดเกรด A |
| ความหนา | 0.6มม |
| การแสดง | นวัตกรรมเครื่องดื่ม |
| ชื่อ | ฝาจุกพลาสติก |
|---|---|
| ลักษณะการทำงาน | ป้องกันการกัดกร่อน |
| ประโยชน์ | ความทนทานที่ยอดเยี่ยม |
| วัสดุ | พลาสติก HDPE |
| ขนาดภายใน | 16mm |
| ชื่อ | ฝาหัวฉีดพลาสติกพร้อมพวยกา |
|---|---|
| ขนาดหมวก | φ20mm×23mm |
| ขนาดพวยกา | φ16mm×18mm |
| วัสดุ | พีอี พลาสติก |
| คุณสมบัติ | มีสีสัน |