| คุณสมบัติ | แบบพกพา, กันน้ำ, น้ำหนักเบา, เทรนด์แฟชั่น, รีไซเคิลได้, รีฟิล, ทนทาน, เปิดง่าย, ป้องกันการรั่วซึม, อ |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| พิมพ์ | ฝาเกลียว |
| การใช้งาน | กระเป๋า |
| ใบสมัคร | เครื่องดื่ม สบู่เหลว หลอด โลชั่น น้ำอัดลม ครีม เบียร์ ถุง |
| คุณสมบัติ | แบบพกพา, กันน้ำ, น้ำหนักเบา, เทรนด์แฟชั่น, รีไซเคิลได้, รีฟิล, ทนทาน, เปิดง่าย, ป้องกันการรั่วซึม, อ |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| พิมพ์ | ฝาเกลียว |
| การใช้งาน | กระเป๋า |
| ใบสมัคร | เครื่องดื่ม สบู่เหลว หลอด โลชั่น น้ำอัดลม ครีม เบียร์ ถุง |
| คุณสมบัติ | แบบพกพา, กันน้ำ, น้ำหนักเบา, เทรนด์แฟชั่น, รีไซเคิลได้, รีฟิล, ทนทาน, เปิดง่าย, ป้องกันการรั่วซึม, อ |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| พิมพ์ | ฝาเกลียว |
| การใช้งาน | กระเป๋า |
| ใบสมัคร | เครื่องดื่ม สบู่เหลว หลอด โลชั่น น้ำอัดลม ครีม เบียร์ ถุง |
| คุณสมบัติ | แบบพกพา, กันน้ำ, น้ำหนักเบา, เทรนด์แฟชั่น, รีไซเคิลได้, รีฟิล, ทนทาน, เปิดง่าย, ป้องกันการรั่วซึม, อ |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| พิมพ์ | ฝาเกลียว |
| การใช้งาน | กระเป๋า |
| ใบสมัคร | เครื่องดื่ม สบู่เหลว หลอด โลชั่น น้ำอัดลม ครีม เบียร์ ถุง |
| คุณสมบัติ | แบบพกพา, กันน้ำ, น้ำหนักเบา, เทรนด์แฟชั่น, รีไซเคิลได้, รีฟิล, ทนทาน, เปิดง่าย, ป้องกันการรั่วซึม, อ |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| พิมพ์ | ฝาเกลียว |
| การใช้งาน | กระเป๋า |
| ใบสมัคร | เครื่องดื่ม สบู่เหลว หลอด โลชั่น น้ำอัดลม ครีม เบียร์ ถุง |
| สี | สีขาวหรือสีใด ๆ |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก PE PE 100% |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 9.6mm |
| Daimeter Outter | 11.6mm |
| ประเภท บริษัท | โรงงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | จุกหัดดื่มสำหรับเด็ก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ดินผลไม้/ถุงเก็บน้ำ |
| สี | สีที่หลากหลาย |
| วัสดุ | PE พลาสติกเกรดอาหาร |
| ลำกล้องด้านใน | 9.6มม |
| Item name | Laminated Tube Head |
|---|---|
| Application | Enclosed For Pharmaceutical Cream Tube |
| Head Material | PE plastic |
| Nozzle Inner Diameter | 8.5mm |
| Nozzle Outer Diameter | 11.5mm |