| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 22 มม |
|---|---|
| ขนาดซีลร้อน | 86 มม |
| น้ำหนัก | 2.8g |
| อุณหภูมิหมี | 83° |
| สี | สีฟ้า |
| ชื่อแบรนด์ | Cheer Pack |
|---|---|
| วัสดุ | PE |
| หมวกสไตล์ | Non-รีฟิล |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 1.6cm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 1.8cm |
| ชื่อสินค้า | Stand Up Pouch รางน้ำด้านบน |
|---|---|
| บรรจุใน | น้ำยาซักผ้า Doypack |
| วัสดุ | เกรดอาหาร PE |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 12Millimeter |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 14Millimeter |
| ชื่อรายการ | พลิกฝาด้านบน |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี ฟู้ดเกรด |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 20มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 23มม |
| ความสูง | 19มม |
| ชื่อรายการ | 20 410 ฝาพับด้านบน |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี ฟู้ดเกรด |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 20มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 23มม |
| ความสูง | 19มม |
| ชื่อรายการ | พลิกหมวกด้านบน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 20mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 23mm |
| ความสูง | 19mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางน้ำเท | 3.2mm |
| ชื่อรุ่น | ฝาด้านบนแบบพลิก 24/410 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 24mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 27mm |
| ความสูงของคอ | 18mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางหยดของเหลว | 3mm |
| ชื่อรายการ | ฝาพับด้านบน 24 มม |
|---|---|
| คอด้านใน Dia | 24มม |
| คอด้านนอก Dia | 27มม |
| ความสูงของคอ | 22มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางหยดของเหลว | 3 มม |
| ชื่อรุ่น | 24/410 ฝาพับด้านบน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 24มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 27มม |
| ความสูงของคอ | 18มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางหยดของเหลว | 3 มม |
| ชื่อรุ่น | ฝาด้านบนแบบพลิก 24/410 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 24mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 27mm |
| ความสูงของคอ | 18mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางหยดของเหลว | 3mm |