| ชื่อ | พลิกฝาขวดจ่ายพวยบรรจุภัณฑ์ |
|---|---|
| ประเภทการจ่าย | ส่วนบุคคล |
| ประเภทกระเป๋า | พลิกฝาปิดด้านบน |
| 404 Not Found | ด้วยฝาครอบการจ่ายแบบพลิก 20 410 |
| ขั้นตอนการพิมพ์ | Gravure Printing ระบบการพิมพ์ดิจิตอล |
| ชื่อ | พลิกพวยของเหลวด้านบนลุกขึ้นยืนถุง |
|---|---|
| ความจุ | 250ml |
| ประเภทซีล | รางน้ำ + ฝาปิดด้านบน |
| 404 Not Found | พร้อมฝาพับด้านบน |
| ขั้นตอนการพิมพ์ | Gravure Printing ระบบการพิมพ์ดิจิตอล |
| ชื่อรายการ | พลิกฝาด้านบน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 24มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 27มม |
| ความสูงของคอ | 18มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางรูระบายอากาศ | 3 มม |
| ชื่อรายการ | พลิกแคปจ่ายด้านบน 24 410 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางคอ | 24mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางคอภายนอก | 27mm |
| ความสูงของคอ | 18mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางหยดของเหลว | 3mm |
| Item name | plastic tube head |
|---|---|
| Tube Dia | φ35mm soft tube container |
| Material | Polyethylene plastic |
| Head Inner Diameter | 8mm |
| Head Outer Diameter | 11mm |
| Item name | aluminum plastic soft tube head |
|---|---|
| Head type | In round bottom |
| Material | PE food grade plastic |
| Head Inner Diameter | 8mm |
| Head Outer Diameter | 11mm |
| Item name | Plastic round tube head |
|---|---|
| Head type | In round bottom |
| Material | PE food grade plastic |
| Inner caliber | 8mm |
| Outer caliber | 11mm |
| Item name | Plastic Tube Head |
|---|---|
| Application | Cosmetic soft Laminated tube |
| Item material | Polyethylene plastic |
| Head Inner Diameter | 8.5mm |
| Head Outer Diameter | 11.5mm |
| Item name | Plastic Tube Head |
|---|---|
| Application | Food Laminated Tube |
| Item material | PE food grade plastic |
| Nozzle Inner Diameter | 8.5mm |
| Nozzle Outer Diameter | 11.5mm |
| สี | สีที่กำหนดเองมีสีเทาอ่อนและสีขาว |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Cheer Pack |
| วัสดุ | พลาสติก HDPE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 12 มิลลิเมตร |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 14 มิลลิเมตร |