| ชื่อรายการ | Spout Cap Nozzle 13mm Doypack Plastic Spout Cap |
|---|---|
| วัสดุ | วัสดุเกรดอาหาร PE |
| ขนาดพวย | ฝาพวย 13 มม |
| ความสูง | 3.35 ซม |
| ความยาวการปิดผนึกด้านล่าง | 3.6 ซม |
| ชื่อรายการ | หัวท่อพลาสติก |
|---|---|
| การใช้งาน | หลอดอะลูมิเนียม |
| วัสดุรายการ | พลาสติกโพลีเอทิลีน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายในหัวฉีด | 8.5มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกของหัวฉีด | 11.5มม |
| Product name | Plastic Soft Tube Shoulder |
|---|---|
| Processing method | Injection plastic molding |
| Tube Diameter | Use on φ28mm soft tube |
| Material | HDPE recipe grade |
| Top Inner Diameter | 8.5mm |
| Item name | Soft tube nozzle |
|---|---|
| Tube Dia | Use on φ35mm soft tube |
| Material | Polyethylene plastic |
| Nozzle Inner Diameter | 8mm |
| Nozzle Outer Diameter | 11mm |
| Item name | plastic tube head closure |
|---|---|
| Bottom type | Round bottom |
| Material | PE food grade plastic |
| Head Inner Diameter | 8mm |
| Head Outer Diameter | 11mm |
| Item name | Laminated Tube Head |
|---|---|
| Style | In Round Bottom Style |
| Material | PE food grade plastic |
| Nozzle Inner Diameter | 8mm |
| Nozzle Outer Diameter | 11mm |
| Item name | plastic tube head |
|---|---|
| Call | 35 tube head |
| Material | PE plastic |
| Head Inner Diameter | 8mm |
| Head Outer Diameter | 11mm |
| ชื่อรายการ | พลิกฝาขวดด้านบน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 20mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 23mm |
| ความสูง | 19mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางน้ำเท | 3.2mm |
| ชื่อรายการ | บิดฝาพวยออก |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เส้นผ่านศูนย์กลางขนาดเล็ก |
| การใช้งาน | สำหรับเคลย์มาส์กแบบซอง |
| คาลิเบอร์ | 5.5มม.*4.8มม |
| ความหนา | 1 มม |
| ชื่อรายการ | 20/410 ฝาขวดพลิกด้านบน |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี ฟู้ดเกรด |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 20มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 23มม |
| ความสูงของคอ | 19มม |