| ชื่อสินค้า | ฝาพวยพลาสติกสำหรับใส่ผลิตภัณฑ์เคมีรายวัน |
|---|---|
| วัสดุ | วัสดุ HDPE, ป้องกันการกัดกร่อน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 1.6 เซนติเมตร |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 1.8 เซนติเมตร |
| ความหนา | 1millimeter |
| วัสดุ | PET /อัล /PA /PE |
|---|---|
| ความหนา | 150C |
| สไตล์หมวก | ฝาพวย |
| เส้นผ่านศูนย์กลางพวยกา | 8.6 มม. 9.6 มม. 12 มม. 16 มม. ฯลฯ |
| ขนาดกระเป๋า | ตามธรรมเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาผงเชอร์เบททันที |
|---|---|
| การใช้งาน | บรรจุภัณฑ์ผงเชอร์เบททันที |
| วัสดุ | วัสดุอาหาร PP |
| ความหนา | 0.6มม |
| ความจุ | 4 กรัม |
| ชื่อ | ฝาเกลียวพร้อมพวยกา |
|---|---|
| ขนาดซีลความร้อน | 26 มม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 8.6มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 10.5มม |
| คุณสมบัติ | ช่องว่างสองเท่า |
| วัสดุ | PET /อัล /PA /PE |
|---|---|
| ความหนา | 150C |
| สไตล์หมวก | ฝาพวย |
| เส้นผ่านศูนย์กลางพวยกา | 8.6 มม. 9.6 มม. 12 มม. 16 มม. ฯลฯ |
| ขนาดกระเป๋า | ตามธรรมเนียม |
| ชื่อ | หัวพ่นพลาสติก |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ด้วยแปรงทาลิปสติก/แปรงปัดมาสคาร่า |
| จุกหัดดื่ม Dia | φ8มม |
| รางน้ำด้านนอก Dia | φ9.2มม |
| ขนาดหมวก | φ11mm×14mm |
| ชื่อรายการ | ผ้าเช็ดทำความสะอาดเปียกสำหรับเด็ก |
|---|---|
| ความยาวด้านนอก | 108.5 มม |
| ความกว้างด้านนอก | 73mm |
| ความยาวด้านใน | 70MM |
| ความกว้างด้านใน | 40mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาจุกหัดดื่มสีขาว |
|---|---|
| ปิดผนึก | ถุงผสม |
| รูปแบบ | หัวฉีด, แหวนประกันและฝาหัดดื่ม |
| วัสดุ | วัสดุใบเสร็จรับเงิน PE |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 1.6ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | จุกหัดดื่มพลาสติกหุ้มหัวฉีดพร้อมซีลฟอยล์ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ด้วยการป้องกันซีลไลเนอร์ที่ลอกออกได้ง่าย |
| การทำงาน | ปิดผนึก 100% จะไม่รั่วไหล |
| วัสดุพวย | พีอี พลาสติก |
| ลำกล้องด้านใน | 16 มม |
| ชื่อ | ฝาครอบหัดดื่ม 16 มม. วัสดุ PE สีขาวสีดำแบบจำลองการฉีด |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 16 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 18มม |
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| สี | ขาวดำ |