| ชื่อ | ฝาเกลียวพลาสติก |
|---|---|
| ขนาดหมวก | φ13mm×15.5mm |
| จุกหัดดื่ม Dia | φ8.6มม |
| รางน้ำด้านนอก Dia | φ10.5มม |
| คุณสมบัติ | ช่องว่างสองเท่า |
| ชื่อสินค้า | ถุงบรรจุภัณฑ์ที่ยืดหยุ่นพวยหมวก |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| สูงรวม | 34.3mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 22mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 24.5mm |
| ชื่อ | ฝาครอบพวยพลาสติก |
|---|---|
| ขนาดหมวก | φ13mm×15.5mm |
| จุกหัดดื่ม Dia | φ8.6มม |
| รางน้ำด้านนอก Dia | φ10.5มม |
| คุณสมบัติ | ป้องกันการโจรกรรม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปิดจุกหัดดื่มพลาสติก |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| ชื่อ2 | ฝาพวยพลาสติก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 22 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 24.5มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาจุกหัดดื่มฝาเกลียว |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ช่องว่างสองเท่า |
| วัสดุ | วัสดุ PE |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 16มิลลิเมตร |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 18มิลลิเมตร |
| ชื่อสินค้า | หมวกพวยที่ย่อยสลายได้ |
|---|---|
| การใช้งาน | กระเป๋าหัดดื่มแบบยืดหยุ่นต่างๆ |
| แนวโน้ม | ช่องว่างเดียว |
| วัสดุ | วัสดุความปลอดภัยของอาหาร PE |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 9.6มม |
| วัสดุ | PET /อัล /PA /PE |
|---|---|
| ความหนา | 150C |
| สไตล์หมวก | ฝาพวย |
| เส้นผ่านศูนย์กลางพวยกา | 8.6 มม. 9.6 มม. 12 มม. 16 มม. ฯลฯ |
| ขนาดกระเป๋า | ตามธรรมเนียม |
| ชื่อรายการ | เปิดฝาหัดดื่มได้ง่าย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ปลอดสารพิษรสจืด |
| พิมพ์ | หัวฉีด, ฝาปิด |
| วัสดุ | วัสดุสุขาภิบาล PE |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 16 มม |
| ชื่อสินค้า | หมวกสารอาหาร |
|---|---|
| การใช้งาน | บรรจุภัณฑ์เครื่องดื่มวิตามิน |
| วิธีการใช้งาน | กด & Shake |
| ความหนาพลาสติก | 0.6mm |
| ลักษณะการทำงาน | นวัตกรรมใหม่ |
| ชื่อสินค้า | กระเป๋าใส่อาหาร PP สำหรับเด็กหัดดื่ม |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| ชนิดพลาสติก | พลาสติก PP / PE |
| Nozzle Inside Dia | φ15mm |
| หัวฉีดนอก Dia | φ17mm |