| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปิดจุกหัดดื่มพลาสติก |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| ชื่อ2 | ฝาพวยพลาสติก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 22 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 24.5มม |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 0.55 * 0.48cm |
|---|---|
| ขนาดประทับตราร้อน | 22mm |
| น้ำหนัก | 1 กรัม |
| ลักษณะการทำงาน | ฝาเกลียวหนึ่งชิ้น |
| สี | สีขาวและสีที่กำหนดเอง |
| สี | สีหลัก |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติกโพลีเอทิลีน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 5 มม |
| ไดเมทชั้นนอก | 7 มม |
| ขนาดซีลความร้อน | 25มม |
| สี | ขาวยอมรับแบบกำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติกโพลีเอทิลีน |
| หมวกสไตล์ | ฝาปิดหัวเทียนที่ระบายอากาศได้ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 16 มิลลิเมตร |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 18 มิลลิเมตร |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| วัสดุ | พีอี พลาสติก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 16 มม |
| Outter Daimeter | 18มม |
| คำสั่งซื้อที่กำหนดเอง | ยอมรับ |
| วัสดุ | PET /อัล /PA /PE |
|---|---|
| ความหนา | 150C |
| สไตล์หมวก | ฝาพวย |
| เส้นผ่านศูนย์กลางพวยกา | 8.6 มม. 9.6 มม. 12 มม. 16 มม. ฯลฯ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ถุงหัดดื่มพลาสติกสไตล์ต่างๆสำหรับบรรจุของเหลวซักผ้า |
| ชื่อสินค้า | ฝากระโปรงขาวยอดนิยม |
|---|---|
| ปิดผนึกไว้ | ถุงลามิเนต |
| การสร้าง | หัวฉีด, แหวนประกันภัยและฝาครอบตัวเครื่อง |
| วัสดุ | วัสดุ PE receipe |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 1.6cm |
| ชื่อรายการ | สูตรแคปซูลหัดดื่ม |
|---|---|
| คุณสมบัติ | สูตรแคปซูล |
| พิมพ์ | พวยกา ห่วงซีล และฝาปิด |
| วัสดุ | พีอี เกรด |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 1.6ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | จุกหัดดื่ม Pilfer Proof |
|---|---|
| ครอบคลุมสำหรับ | ซองใส่น้ำยาซักผ้า |
| แนวโน้ม | มีแหวนกันระเบิด |
| วัสดุ | PE วัสดุที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ลำกล้องด้านใน | 1.6 ซม |
| ชื่อ | ฝาปิดกระเป๋าใส่อาหารเด็ก |
|---|---|
| ขนาดหมวก | φ20×23มม |
| ขนาดพวยกา | φ16mm×18mm |
| วัสดุ | HDPE เกรดอาหาร |
| คุณสมบัติ | หมุนสะดวก |