| ชื่อ | ฝาเกลียวพร้อมพวยกา |
|---|---|
| ขนาดซีลความร้อน | 26 มม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 8.6มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 10.5มม |
| คุณสมบัติ | ช่องว่างสองเท่า |
| ชื่อรายการ | 24-410 ฝาพับด้านบน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 24mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 27mm |
| ความสูงของคอ | 18mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางรูระบาย | 3mm |
| ชื่อรุ่น | ฝาด้านบนแบบพลิก 24/410 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 24mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 27mm |
| ความสูงของคอ | 18mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางหยดของเหลว | 3mm |
| วัสดุ | PET /อัล /PA /PE |
|---|---|
| ความหนา | 150C |
| สไตล์หมวก | ฝาพวย |
| เส้นผ่านศูนย์กลางพวยกา | 8.6 มม. 9.6 มม. 12 มม. 16 มม. ฯลฯ |
| ขนาดกระเป๋า | ตามธรรมเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | จุกหัดดื่มพลาสติกพร้อมฝาปิด |
|---|---|
| บรรจุ | กระเป๋าหัดดื่ม Doypack |
| วัสดุ | วัสดุพีพี/พีอี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 9.6มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 11.6มม |
| ชื่อสินค้า | ฝาเกลียวพลาสติก |
|---|---|
| บรรจุใน | ลุกขึ้นยืนกระเป๋า |
| วัสดุ | วัสดุ PP / PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 16mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 18 มม. |
| ชื่อสินค้า | พลาสติกเท Spouts Caps |
|---|---|
| ติดตั้งมา | กระเป๋าใส่ของเหลว |
| Outlook | หัวฉีด, แหวนปิดผนึกและฝาปิด |
| วัสดุ | วัสดุ PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 1.6cm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาเกลียวและพวยกาพลาสติก |
|---|---|
| ติดตั้งใน | แพ็คเกจอาหาร |
| แนวโน้ม | พวยกา แหวนนิรภัย และฝาเกลียว |
| วัสดุ | เกรดอาหารโพลีเอทิลีน |
| ลำกล้องด้านใน | 1.6ซม |
| ชื่อ | สุราพลาสติกเทพวย |
|---|---|
| 404 Not Found | หัวฉีดดูดพร้อมฝาวงรี |
| วัสดุ | พลาสติก HDPE |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 12mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 14mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาบนพวย |
|---|---|
| บรรจุ | กระเป๋าดูแลผิว |
| วัสดุ | วัสดุพลาสติกพีอี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 5 มม. (ห้ามิลลิเมตร) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 6.3มม |