| สี | สีขาวหรือสีใด ๆ |
|---|---|
| วัสดุ | PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 9.6 มิลลิเมตร |
| Daimeter Outter | 11.6 มิลลิเมตร |
| หมวกสไตล์ | หัวดูดหัวดูด |
| ชื่อรายการ | เทฝาหัดดื่ม |
|---|---|
| คุณสมบัติ | หลักฐานการโจรกรรม |
| พิมพ์ | หัวฉีดพลาสติก, ฝาปิด |
| วัสดุ | วัสดุพีอี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 1.6ซม |
| ชื่อรายการ | ฝาพวยพลาสติก |
|---|---|
| คุณสมบัติ | หลักฐานการกัดกร่อน |
| พิมพ์ | จุกหัดดื่ม แหวนซีล และฝาปิด |
| วัสดุ | PE เกรดป้องกันการกัดกร่อน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 16 มม |
| ชื่อสินค้า | ฝาพลาสติกพวยที่มีช่องว่างสองครั้ง |
|---|---|
| ประกอบบน | ถุงพลาสติก |
| วัสดุ | วัสดุ PP / PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 16mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 18 มม. |
| ชื่อสินค้า | ฝาพวยพลาสติก |
|---|---|
| ลักษณะการทำงาน | พลาสติกเกรดอาหาร |
| ชนิด | พวยและหมวก |
| วัสดุ | วัสดุเกรดอาหาร PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 16mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาพวยพลาสติก |
|---|---|
| การใช้งาน | ถุงบรรจุดินเหนียว |
| คุณสมบัติ | ไม่รั่วไหล |
| วัสดุ | พลาสติกเอชดีพีอี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 16มม./18มม |
| ชื่อสินค้า | หัวฉีดพลาสติกขนาดกลางพร้อมฝาปิด |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| โทร | ฝาจุกพลาสติก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 22mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 24.5mm |
| ชื่อรายการ | พลิกฝาหัดดื่ม |
|---|---|
| วัสดุ | จุกหัดดื่ม PE + ฝาพลิก PP |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายในหัวฉีด | 16 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกของหัวฉีด | 18มม |
| ส่วนสูง | 31.3มม |
| ชื่อ | Stand Up Flip Top Cap Spouted Pouch |
|---|---|
| ประเภทคำสั่ง | ประเภทที่กำหนดเอง |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าพวยฝาพลิกด้านบน |
| คุณสมบัติ | พร้อมฝาพับด้านบน |
| ขั้นตอนการพิมพ์ | การพิมพ์กราเวียร์, การพิมพ์ดิจิตอล |
| ชื่อรายการ | จุกหัดดื่มพร้อมฝาพลิกด้านบน 20-410 |
|---|---|
| วัสดุ | จุกหัดดื่ม PE, ฝา PP |
| ขนาดพวยกา | ขนาดเท16mm |
| ส่วนสูง | 31.3มม |
| ความยาวปิดผนึกด้านล่าง | 46.5มม |