| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาหัดดื่มพลาสติกลายสร้างสรรค์ |
|---|---|
| แนวโน้ม | รูปแบบที่สร้างสรรค์ |
| วัสดุ | PE รับเกรด |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 16 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 18มม |
| ชื่อสินค้า | ฝาครอบพ่นพลาสติกขนาด 16 มม |
|---|---|
| ลักษณะการทำงาน | มีช่องว่างคู่ |
| วัสดุ | PP / PEmaterial |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 16mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 18 มม. |
| ชื่อสินค้า | หมวกพลาสติกพวยกำหนดเอง |
|---|---|
| การใช้งาน | กระเป๋ามุมอาหารเด็ก |
| ลักษณะการทำงาน | มีแหวนป้องกันการงัดแงะ |
| วัสดุ | เกรดอาหาร PE |
| ความสามารถภายใน | 16mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาเกลียวพลาสติก |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| ประเภทพลาสติก | พีอี พลาสติก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 22 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 24.5มม |
| ชื่อ | ฝาจุกพลาสติก |
|---|---|
| ลักษณะการทำงาน | ป้องกันการกัดกร่อน |
| ประโยชน์ | ความทนทานที่ยอดเยี่ยม |
| วัสดุ | พลาสติก HDPE |
| ขนาดภายใน | 16mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาพวยพลาสติก |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ช่องว่างสองเท่า |
| วัสดุ | วัสดุพลาสติกพีพี |
| ลำกล้องหัดดื่ม | 9.6มม |
| ลำกล้องด้านนอกพวย | 11.6มม |
| ชื่อ | หมวกพวยพลาสติก |
|---|---|
| ขนาดหมวก | φ20mm× 23mm |
| รางน้ำด้านใน Dia | φ16mm |
| รางน้ำด้านนอก Dia | φ18mm |
| ลักษณะการทำงาน | มีสีสัน |
| ชื่อสินค้า | ฝาจุกพลาสติก |
|---|---|
| ลักษณะการทำงาน | ด้วยกระดาษฟอยล์และแมวน้ำ |
| ประโยชน์ | ปิดผนึกแน่นขึ้น |
| วัสดุ | เกรดอาหาร PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางรางน้ำ | 4-20mm |
| ชื่อ | ฝาเกลียวพลาสติก |
|---|---|
| ขนาดหมวก | φ13mm×15.5mm |
| จุกหัดดื่ม Dia | φ8.6มม |
| รางน้ำด้านนอก Dia | φ10.5มม |
| คุณสมบัติ | ช่องว่างสองเท่า |
| ชื่อสินค้า | ฝาพวยพลาสติกสำหรับใส่ผลิตภัณฑ์เคมีรายวัน |
|---|---|
| วัสดุ | วัสดุ HDPE, ป้องกันการกัดกร่อน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 1.6 เซนติเมตร |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 1.8 เซนติเมตร |
| ความหนา | 1millimeter |