| ชื่อสินค้า | ฝาครอบอเนกประสงค์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ลักษณะการทำงาน | มัลติฟังก์ชั่อเนกประสงค์ |
| ชนิด | ก๊อกและหมวก |
| วัสดุ | เกรดสุขภัณฑ์ PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 16mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปิดจุกหัดดื่มพลาสติก |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| ชื่อ2 | ฝาพวยพลาสติก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 22 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 24.5มม |
| ชื่อรายการ | สูตรแคปซูลหัดดื่ม |
|---|---|
| คุณสมบัติ | สูตรแคปซูล |
| พิมพ์ | พวยกา ห่วงซีล และฝาปิด |
| วัสดุ | พีอี เกรด |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 1.6ซม |
| ชื่อ | ฝาปิดกระเป๋าใส่อาหารเด็ก |
|---|---|
| ขนาดหมวก | φ20×23มม |
| ขนาดพวยกา | φ16mm×18mm |
| วัสดุ | HDPE เกรดอาหาร |
| คุณสมบัติ | หมุนสะดวก |
| ชื่อสินค้า | กระเป๋าใส่อาหาร PP สำหรับเด็กหัดดื่ม |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| ชนิดพลาสติก | พลาสติก PP / PE |
| Nozzle Inside Dia | φ15mm |
| หัวฉีดนอก Dia | φ17mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาพวยพลาสติกแบบเกลียวระบายอากาศทางเดียว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | กระเป๋าใส่ยา |
| ฝาเกลียว | ประเภทคัตเอาต์รูปแบบ |
| วัสดุ | วัสดุความปลอดภัยของอาหาร PE |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 16 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาจุกหัดดื่มพลาสติกที่มีความยืดหยุ่น |
|---|---|
| ด้านบน | doypack นมถั่วเหลืองอาหารเช้า |
| สี | หลายสี |
| วัสดุ | พลาสติกเอชดีพีอี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 8.2มิล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | จุกหัดดื่มแบบเกลียวพลาสติก 8.2 มม |
|---|---|
| คุณสมบัติ | สัมผัสสบาย |
| สี | สีขาว |
| วัสดุ | พลาสติกเอชดีพีอี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 8.2มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | จุกหัดดื่มพลาสติกหุ้มหัวฉีดพร้อมซีลฟอยล์ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ด้วยการป้องกันซีลไลเนอร์ที่ลอกออกได้ง่าย |
| การทำงาน | ปิดผนึก 100% จะไม่รั่วไหล |
| วัสดุพวย | พีอี พลาสติก |
| ลำกล้องด้านใน | 16 มม |
| สี | กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| ไทล์พลาสติก | โพลีเอทิลีน |
| ขั้นต่ำ | 100,000 ชิ้น |
| ขนาดภายนอก | 11.6 มม |