| วัสดุร่างกาย | พลาสติก |
|---|---|
| ชนิดพลาสติก | สัตว์เลี้ยง |
| วัสดุฐาน | สัตว์เลี้ยง |
| วัสดุคอ | สัตว์เลี้ยง |
| ประเภทการปิดผนึก | พลิกฝาด้านบน |
| วัสดุพื้นฐาน | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| วัสดุหมวก | พลาสติก, pp, ps, abs |
| สี | สีที่กําหนดเอง |
| ตัวอย่าง | ใช้ได้ฟรี |
| ความจุ | 250ml/ปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า | หมวกสารอาหาร |
|---|---|
| การใช้งาน | บรรจุภัณฑ์เครื่องดื่มวิตามิน |
| วิธีการใช้งาน | กด & Shake |
| ความหนาพลาสติก | 0.6mm |
| ลักษณะการทำงาน | นวัตกรรมใหม่ |
| สี | สีหลักมีสีสันสดใส |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติกโพลีเอทิลีน |
| ตัวอย่างฝาครอบเครื่องสำอางค์ | หมวกรูปแบบหลายแบบมีให้เลือกฟรี |
| MOQ | หมวกพายขนาด 100 พันชิ้น |
| พื้นที่แอพพลิเคชัน | ยืนขึ้นกระเป๋า, กระเป๋าพลาสติก, doypack |
| สี | กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| ไทล์พลาสติก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ขนาดภายใน | 16 มม |
| ขนาดกล่องบรรจุ | 57*37*42ซม |
| ชื่อสินค้า | ท่อพ่นพลาสติกพร้อมรูระบายอากาศ |
|---|---|
| Outlook | มีรูระบายอากาศ |
| วัสดุ | เกรด PE receipe |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 16mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 18 มม. |
| ชื่อรายการ | จุกหัดดื่มพลาสติก |
|---|---|
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 16 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 18มม |
| ความหนา | 1 มม |
| ชื่อรายการ | เปิดฝาหัดดื่มได้ง่าย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ปลอดสารพิษรสจืด |
| พิมพ์ | หัวฉีด, ฝาปิด |
| วัสดุ | วัสดุสุขาภิบาล PE |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 16 มม |
| ชื่อสินค้า | พลาสติกเทรางน้ำพร้อมถุงรองซีล |
|---|---|
| ติดตั้งใน | ถุงของเหลว |
| Outlook | จุกพวยพร้อมซีลซีล |
| วัสดุ | เกรดอาหาร PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 16mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปิดจุกหัดดื่มพลาสติก |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| ชื่อ2 | ฝาพวยพลาสติก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 22 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 24.5มม |