| ชื่อรุ่น | ฝาด้านบนแบบพลิก 24/410 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 24mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 27mm |
| ความสูงของคอ | 18mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางหยดของเหลว | 3mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาจุกจ่ายน้ำยาซักผ้า |
|---|---|
| การใช้งาน | ถุงบรรจุน้ำยาซักผ้า |
| คุณสมบัติ | เหมาะสำหรับกระเป๋าที่แตกต่างกัน |
| วัสดุ | เกรดความปลอดภัยของอาหาร PE |
| ขนาด | 10มม./12มม./16มม |
| สี | สีชมพู |
|---|---|
| วัสดุ | วัสดุ เอทิลีน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 9.6mm |
| Daimete ด้านนอก | 11.6mm |
| ตราประทับขนาดความร้อน | 44mm |
| ชื่อสินค้า | จุกหัดดื่มสำหรับถุงเหล้า |
|---|---|
| ติดตั้งใน | ถุงบรรจุสุรา |
| Outlook | หัวฉีดวงแหวนนิรภัยและหมวก |
| วัสดุ | วัสดุ PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 16mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาน้ำยาซักผ้า |
|---|---|
| ติดตั้งใน | ถุงใส่น้ำยาซักผ้า |
| แนวโน้ม | หัวฉีด แหวนซีล และฝาปิด |
| วัสดุ | วัสดุ PE ป้องกันการกัดกร่อน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 16 มม |
| ชื่อสินค้า | เทหมวกพวยง่าย |
|---|---|
| ติดตั้งใน | กระเป๋าที่มีความยืดหยุ่น |
| Outlook | หมวกพวยพร้อมวงแหวนนิรภัย |
| วัสดุ | PE วัสดุเกรดสุขาภิบาล |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 9.6mm |
| ชื่อสินค้า | จุกหัดดื่มพลาสติกพร้อมฝา |
|---|---|
| บรรจุใน | พวยพก Doypack |
| วัสดุ | วัสดุ PP / PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 9.6mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 11.6mm |
| ความสามารถในการจัดหา | 1,000,000 ชิ้นต่อเดือน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | TT, Western Union และอื่น ๆ |
| สี | สีเทา |
| วัสดุ | PE |
| ตราประทับขนาดความร้อน | 0.36cm |
| สี | ทุกสี |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Cheer Pack |
| วัสดุ | พลาสติก 100% ฟูฟเกรด HDPE |
| ขนาด | เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน 16 มม. * ด้านนอก 18 มม |
| คุณสมบัติ | ไม่รั่วไหล |
| ชื่อสินค้า | หมวกคลุมด้วยสารเคมี |
|---|---|
| ติดตั้งมา | กระเป๋าที่ทำจากสารเคมี |
| ประกอบด้วย | หัวฉีด, แหวนปิดผนึกและฝาปิด |
| วัสดุ | วัสดุ PE ป้องกันการกัดกร่อน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 16mm |