| ชื่อ | จุกหัดดื่มพลาสติกฝาเกลียว |
|---|---|
| คุณสมบัติ | หมวกทรงวงรี |
| วัสดุ | เกรดสูตรโพลีเอทิลีน |
| ลำกล้องด้านใน | 12 มม |
| ลำกล้องด้านนอก | 14มม |
| ชื่อสินค้า | ฝาเกลียวพลาสติก |
|---|---|
| Brand name | CheerPack |
| วัสดุ | วัสดุ PP / PE |
| ขนาดพวย | 15mm |
| ความหนา | 1 มม. |
| ชื่อสินค้า | พลาสติกสองช่องว่างเทพวยพวย |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| ชนิดพลาสติก | พลาสติก PE |
| Nozzle Dia | 15mm |
| Nozzle Outer Dia | 17mm |
| ชื่อสินค้า | พลาสติกพวยหัวฉีดสกรูหมวก |
|---|---|
| ใบสมัคร | กดปิดผนึกบน doypack |
| ชนิดพลาสติก | อาหารเกรด A |
| ภายใน Dia | 5mm |
| นอก Dia | 6.3mm |
| ชื่อสินค้า | ฝากระโปรงขาวยอดนิยม |
|---|---|
| ปิดผนึกไว้ | ถุงลามิเนต |
| การสร้าง | หัวฉีด, แหวนประกันภัยและฝาครอบตัวเครื่อง |
| วัสดุ | วัสดุ PE receipe |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 1.6cm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | จุกหัดดื่ม Pilfer Proof |
|---|---|
| ครอบคลุมสำหรับ | ซองใส่น้ำยาซักผ้า |
| แนวโน้ม | มีแหวนกันระเบิด |
| วัสดุ | PE วัสดุที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ลำกล้องด้านใน | 1.6 ซม |
| ชื่อสินค้า | ถุงบรรจุภัณฑ์ที่ยืดหยุ่นพวยหมวก |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| สูงรวม | 34.3mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 22mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 24.5mm |
| ชื่อรายการ | ปิดจุกกันขโมย |
|---|---|
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 1.6ซม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 1.8ซม |
| ความหนา | 1 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาจุกหัดดื่มฝาเกลียว |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ช่องว่างสองเท่า |
| วัสดุ | วัสดุ PE |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 16มิลลิเมตร |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 18มิลลิเมตร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาผงเชอร์เบททันที |
|---|---|
| การใช้งาน | บรรจุภัณฑ์ผงเชอร์เบททันที |
| วัสดุ | วัสดุอาหาร PP |
| ความหนา | 0.6มม |
| ความจุ | 4 กรัม |